Thời gian: Thứ Năm, ngày 13/8/2015, từ 13:30 đến 15:00, tại Phòng học C
Ông Trần Đắc Sinh, Chủ tịch Sở Giao dịch Chứng khoán TP. Hồ Chí Minh, sẽ có buổi nói chuyện với giảng viên và học viên FETP về chủ đề: "Thị trường vốn Việt Nam."
Những bài viết liên quan
![Đại sứ David H. Thorne, Cố vấn Cao cấp Bộ trưởng Ngoại giao Hoa Kỳ gặp gỡ và thảo luận với học viên Chương trình Học kỳ Hè Fulbright YSEALI và giảng viên FETP](/data/2015/08/06/17344042_IMG_5522a_thumbnail.jpg)
Đại sứ David H. Thorne, Cố vấn Cao cấp Bộ trưởng Ngoại giao Hoa Kỳ gặp gỡ và thảo luận với học viên Chương trình Học kỳ Hè Fulbright YSEALI và giảng viên FETP
![Chương trình Học kỳ Hè Fulbright YSEALI Summer School 2015](/data/2015/08/03/14284529_IMG_5384a_thumbnail.jpg)
Chương trình Học kỳ Hè Fulbright YSEALI Summer School 2015
![Thảo luận một số vấn đề về giáo dục đại học tư thục vì lợi nhuận và không vì lợi nhuận](/data/2015/07/29/13414453_IMG_5021a_thumbnail.jpg)